Makala

USIHUKUMU HISIA ZA MTU KWA KUTUMIA HISIA ZAKO!

USIHUKUMU HISIA ZA MTU KWA KUTUMIA HISIA ZAKO!

Imewekwa na Hussein Molito - November 20, 2018

 

kuna mdada alikutana na mkaka wakati wako safarini... yule kaka akamuomba mdada namba ya simu. njian akamnunulia kila kitu alichotaka, alipofka stand mkaka akamlipia usafiri mpka nyumbani kwao

Soma Zaidi
USIUMIZE WATU KWA MAKUSUDI!

USIUMIZE WATU KWA MAKUSUDI!

Imewekwa na Hussein Molito - November 20, 2018

 

 

Be Helpful not Hurtful
Kuna binti mmoja alikua anasoma chuo kikuu. Alikua na aibu sana. Hakua na muonekano mzuri usoni na mara nyingi alikua anajitenga na kufuata kilichompelek...

Soma Zaidi
UHESHIMU MWILI WAKO WE BINTI!

UHESHIMU MWILI WAKO WE BINTI!

Imewekwa na Hussein Molito - November 20, 2018

INATIA HURUMA
Umemuomba akutumie picha ya utupu.
Akakuambia siwezi nauheshimu mwili wangu siwezi kufanya hicho kitu.
Ukambembeleza na kumsihi kwa maneno matamu yenye ulaghai.
Bado akakuambia kwamba anajip...

Soma Zaidi
KWA WANAUME TU!

KWA WANAUME TU!

Imewekwa na Hussein Molito - November 20, 2018

_ZINGATIA_*

*_MWANAUME USIMWACHIE MKEO HELA CHUMBANI,_*

*_MWACHIE MBELE YA WATOTO NA UMWAMBIE NA MATUMIZI YAKE, NA WATOTO WASIKIE USIJE KUISHI MAISHA YA UPWEKE UZEENI_*


*MWANAUME*
Un...

Soma Zaidi
UMEJIFUNZA NINI?

UMEJIFUNZA NINI?

Imewekwa na Hussein Molito - November 20, 2018

Mwanamke na mwanaume walikuwa wakiendesha magari tofauti, yakagongana. Magari yote yakaharibika vibaya kwani ajali ilikuwa mbaya na ilisababishwa na uzembe wa mwanamke.

Pamoja na magari yao kuharibika vibaya cha kushangaza kati yao hakuna aliyeumia. Walipojivuta kutoka kwenye magari, mwanamke akasema,
&q...

Soma Zaidi
Fungua Makala zaidi